Chuo cha Mipango ya Maendeleo Vijijini kinashiriki katika Maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma Kitaifa 2026 yanayofanyika katika Viwanja vya Chinangali Park, jijini Dodoma.
Maadhimisho hayo yalianza Jumanne tarehe 16 Juni 2026, na kufunguliwa rasmi, tarehe 17 Juni 2026, na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Jakaya Kikwete.
Kupitia banda la Chuo, wananchi na wadau mbalimbali wanaendelea kupata huduma mbalimbali zikiwemo:
* Udahili wa papo kwa papo bila malipo;
* Ushauri wa kitaalamu kuhusu elimu na taaluma;
* Taarifa kuhusu kozi mbalimbali zinazotolewa na Chuo;
* Mwongozo kuhusu fursa za masomo na maendeleo ya taaluma;
* Huduma nyingine nyingi za kielimu na kitaalamu.
Tunawakaribisha wananchi wote kutembelea banda la Chuo cha Mipango ya Maendeleo Vijijini ili kupata huduma, elimu na taarifa sahihi kuhusu programu mbalimbali zinazotolewa na Chuo.
Register Now